Loading...

กลุ่มภารกิจพนักงานมหาวิทยาลัย

/กลุ่มภารกิจพนักงานมหาวิทยาลัย
กลุ่มภารกิจพนักงานมหาวิทยาลัย 2017-07-20T08:12:00+07:00

กลุ่มภารกิจพนักงานมหาวิทยาลัย

ปิยมาลย์ บุตรแขก (แกะ)
ปิยมาลย์ บุตรแขก (แกะ)หัวหน้ากลุ่มภารกิจพนักงานมหาวิทยาลัย
โทรศัพท์ 80158
piyamarn.b@chula.ac.th

การสรรหาคัดเลือกพนักงานมหาวิทยาลัย

ฐาปนี ตันติปัญญากุล (ส้ม)
ฐาปนี ตันติปัญญากุล (ส้ม)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80188
Thapanee.t@chula.ac.th
วราภรณ์ ศิริโท (หนิง)
วราภรณ์ ศิริโท (หนิง)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80188
Warapron.s@chula.ac.th
วิริยา เงินชูกลิ่น (เชอรี่)
วิริยา เงินชูกลิ่น (เชอรี่)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80188
Wiriya.n@chula.ac.th

การบริหารงานบุคคลประเภทพนักงานมหาวิทยาลัย/วิสามัญ

ณัฑยา พานิชย์ แย้มน้อยใหญ่ (น้ำ)
ณัฑยา พานิชย์ แย้มน้อยใหญ่ (น้ำ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80191
Nattaya.p@chula.ac.th
มยุรี เนาว์นิเวศ (ยุ)
มยุรี เนาว์นิเวศ (ยุ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80160
Mayuree.n@chula.ac.th
ธนิดา มัชฌิมา (เค้ก)
ธนิดา มัชฌิมา (เค้ก)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80191
Sujanya.m@chula.ac.th
ศิรินภา บุญปกครอง (แอม)
ศิรินภา บุญปกครอง (แอม)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80191
Sirinapa.b@chula.ac.th
เรืองชุณห์ เล้าบัณฑิต (โอ๊ค)
เรืองชุณห์ เล้าบัณฑิต (โอ๊ค)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บริหารงานทั่วไป) P7 ปฏิบัติหน้าที่ในสังกัด ศูนย์ รปภ.
โทรศัพท์ 80154
ruengchun.l@chula.ac.th

การลาของพนักงานมหาวิทยาลัย/กองทุนประกันสังคม / สวัสดิการการศึกษาบุตร

พนิตา แลโสภา (อ้อ)
พนิตา แลโสภา (อ้อ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80160
Panita.l@chula.ac.th

เลขานุการกิจคณะกรรมการบริหารงานบุคคล

ณภัสสร มณีวงศ์ (ฟ้า)
ณภัสสร มณีวงศ์ (ฟ้า)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80160
Napassorn.m@chula.ac.th
กมลภัทร เครือคุณาลัย (ฝน)
กมลภัทร เครือคุณาลัย (ฝน)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80160
Kamolphat.k@chula.ac.th
ชัชชม ทัพชุมพล (เบ็นซ์)
ชัชชม ทัพชุมพล (เบ็นซ์)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80179
Chatchom.T@chula.ac.th
เพ็ญศรี โกทะโน (เพ็ญ)
เพ็ญศรี โกทะโน (เพ็ญ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บันทึกข้อมูล) P8
โทรศัพท์ 80154
Pensri.k@chula.ac.th
ณฐดา เพ็งแจ่มศรี (เต้ย)
ณฐดา เพ็งแจ่มศรี (เต้ย)เจ้าหน้าที่บริการทั่วไป (นักการภารโรง) P9
โทรศัพท์ 80154
kornkanok.pe@chula.ac.th
(Visited 408 times, 1 visits today)