Loading...

ข้าราชการพลเรือนดีเด่น

/ข้าราชการพลเรือนดีเด่น
ข้าราชการพลเรือนดีเด่น 2017-06-27T08:58:08+07:00

ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.)

  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2559
    • รองศาสตราจารย์ นาวาอากาศตรีหญิง แพทย์หญิงงามจิตต์ เกษตรสุวรรณ

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      กลุ่มที่ 1 ตำแหน่งประเภทอำนวยการ ระดับสูง ตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับเชี่ยวชาญ
    • นายนพรัตน์ กันปาน

      ตำแหน่ง พนักงานสถานที่ บ.๒
      ส่วนงาน สำนักงานวิทยทรัพยากร
      กลุ่มที่ 4 ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2558
    • รองศาสตราจารย์ ดร.จงจิตร อังคทะวานิช

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะสหเวชศาสตร์
      กลุ่มที่ 1 ตำแหน่งประเภทอำนวยการ ระดับสูง ตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับเชี่ยวชาญ
    • นายสัตวแพทย์ รชฏ ตันติเลิศเจริญ

      ตำแหน่ง สัตวแพทย์ ระดับชำนาญการ
      ส่วนงาน คณะสัตวแพทยศาสตร์
      กลุ่มที่ 2 ตำแหน่งประเภทอำนวยการ ระดับต้น ตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับชำนาญการ ระดับชำนาญการพิเศษ ตำแหน่งประเภททั่วไป ประเภทอาวุโส
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2557 
    •  รองศาสตราจารย์ ดร.ชลัยพร อมรวัฒนา
       
      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะเศรษฐศาสตร์
    • ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐา ทองจุล

      ตำแหน่ง  ผู้ช่วยศาสตราจารย์
      ส่วนงาน  สถาบันวิจัยเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2556 
    • รองศาสตราจารย์ ดร.สมชาย  ประสิทธิ์จูตระกูล

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      สวนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      กลุ่มที่ 3 ตำแหน่งประเภทผู้อำนวยการ ระดับสูง และตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับเชี่ยวชาญ
    • นางสาววรรณวิภา  สุทธิไกร

      ตำแหน่ง  นักวิจัย
      ส่วนงาน  คณะสัตวแพทยศาสตร์
      กลุ่มที่ 3 ตำแหน่งประเภททั่วไป ระดับปฏิบัติงาน ระดับชำนาญงาน
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2555 
    • รองศาสตราจารย์ นายแพทย์ รัฐพลี ภาคอรรถ

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      กลุ่มที่ 3 ตำแหน่งประเภทผู้อำนวยการ ระดับสูงและตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับเชี่ยวชาญ
    • รองศาสตราจารย์ ดร. วิพรรณ  ประจวบเหมาะ

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน  วิทยาลัยประชากรศาสตร์
      กลุ่มที่ 3 ตำแหน่งประเภทผู้อำนวยการ ระดับสูงและตำแหน่งประเภทวิชาการ ระดับเชี่ยวชาญ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2553 
    • ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์สมเกียรติ แสงวัฒนาโรจน์
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์  ระดับ 8
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางสาวพรมม์ปภัส  ภัครพรพรรณ์
      ตำแหน่ง  พนักงานทั่วไป
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2552 
    • ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โปรดปราน  บุณพุกกณะ
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์  ระดับ 8
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นายบัญชา  อุนพานิช
      ตำแหน่ง  ช่างอิเล็กครอนิกส์ ระดับ 5
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นายสกล  แหวนทองคำ
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน ศูนย์วิทยทรัพยากร
      ประเภทกลุ่ม  ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2551 
    • ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์ถนอม บรรณประเสริฐ
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์  ระดับ 8
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นายเสนีย์  มณีเพชร
      ตำแหน่ง ครู 5
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายมงคล  เครือสี
      ตำแหน่ง พนักงานภารโรง
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม  ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2550 
    • อาจารย์เผ่า  สุวรรณศักดิ์ศรี
      ตำแหน่ง อาจารย์  ระดับ 7
      ส่วนงาน คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นายสมคิด  คชาพงษ์
      ตำแหน่ง นักวิชาการช่างศิลป์ 6
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางสาวลำเจียก  พุฒตาล
      ตำแหน่ง พนักงานขับรถยนต์
      ส่วนงาน คณะสัตวแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม  ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2549 
    • ผู้ช่วยศาสตราจารย์ นายแพทย์สุรชัย  เคารพธรรม
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์  ระดับ 8
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางสาวจรรยารักษ์  โกศลกิจจา
      ตำแหน่ง พยาบาล 7
      ส่วนงาน คณะทันตแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายสุธรรม  โตฤกษ์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 6
      ส่วนงาน คณะอักษรศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2548

    • ผศ.นพ.พรเลิศ    ฉัตรแก้ว
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางปิยวรรณ    ตระกูลฤทธิ์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 5
      ส่วนงาน สถาบันวิทยบริการ
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายสมบัติ   แสนชมชื่น
      ตำแหน่ง พนักงานขับรถยนต์
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2547 
    • นาง พรรณี  สมิทธินันท์
      ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี (ชำนาญการ) 8
      ส่วนงาน คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นาย ถาวร   เพชรอุดม
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิทยาศาสตร์ 4
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายอุดม  โชตินาเสียว
      ตำแหน่ง นักการภารโร
      ส่วนงาน สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬาฯ
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2546 
    • นางศิรินาถ  ทัพแสง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน (ชำนาญการ) 8
      ส่วนงาน สำนักบริหารวิชาการ
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางวรรณภา    รักหลวง
      ตำแหน่ง พนักงานห้องสมุด 5
      ส่วนงาน สถาบันวิทยบริการ
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายศิริ    เลิศรัตน์
      ตำแหน่ง พนักงานขับรถ
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2545 
    • ผศ.พญ.นันทนา    ศิริทรัพย์
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ 8
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางวิไลรัตน์     อยู่ประเทศ
      ตำแหน่ง พนักงานธุรการ 5
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายชุมพร  ศะศิงาม
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน สำนักบริหารแผนและการคลัง
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2544
    • นายวิเชียร  เกิดพุ่ม
      ตำแหน่ง นักวิชาการโสตทัศนศึกษา 6
      ส่วนงาน สถาบันภาษา
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นายเอกชีพ   นิเวศน์วงษ์กุล
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ 3
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายวรรณศักดิ์    วรรณา
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน  สำนักวิชาวิทยาศาสตร์การกีฬา
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2543 
    • นางสาวอนงค์วรรณ   เลิศพรประสพโชค
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารการเงินและบัญชี 7
      ส่วนงาน สำนักบริหารแผนและการคลัง
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 6-8
    • นางกุหลาบ  พิมพ์สุวรรณ์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 5
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-5
    • นายน้อม  จันทร์รอด
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน  สำนักบริหารแผนและการคลัง
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2538 
    • นายธเรศ  ตาปิง
      ตำแหน่ง ครู 5
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นางรุ่งเรือง  มีโบ
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยทันตแพทย์ 3
      ส่วนงาน คณะทันตแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายสิงห์  แสนศิริ
      ตำแหน่ง คนงาน
      ส่วนงาน  กองอาคารสถานที่
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2537 
    • นางเสาวนีย์  นุชนาฎนนท์
      ตำแหน่ง นักวิชาการ 6
      ส่วนงาน คณะเศรษฐศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นายณรงค์  หอมจันทร์
      ตำแหน่ง นายช่างเทคนิค 3
      ส่วนงาน สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายเวช  นีซัง
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน  กองแผนงาน
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2536 
    • น.ส.ปนัดดา  นิลพังงา
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน 6
      ส่วนงาน กองแผนงาน
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นางสุมาลี  เหล่ารัตน์อุ่นจิต
      ตำแหน่ง ผู้ช่วยทันตแพทย์ 3
      ส่วนงาน คณะทันตแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายสุจินต์  มีศิลป์
      ตำแหน่ง พนักงานเลี้ยงสัตว์ทดลอง
      ส่วนงาน  คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2535 
    • นางสุนันท์  รังสีกาญจนส่อง
      ตำแหน่ง นักวิทยาศาสตร์ 6
      ส่วนงาน ศูนย์เครืองมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นายสมพร  สืบสาย
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ 3
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายเริ่ม  ศรีตะลาลัย
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2534 
    • นายถาวร  เอื้อดี
      ตำแหน่ง ครูปฏิบัติการ 5
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นายทวี  ปันสัน
      ตำแหน่ง หัวหน้าหมวดสถานทีส่วนงาน
      ส่วนงาน คณะทันตแพทยศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2533 
    • น.ส.ยุพิน  จันทร์เจริญสิน
      ตำแหน่ง บรรณารักษ์ 6
      ส่วนงาน สถาบันภาษา
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นางอรุณ  กายสูง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ 3
      ส่วนงาน คณะนิเทศศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นางประทีป  โลหพรม
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะนิเทศศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2532 
    • น.ส.กรรณิกา  สามพี่น้อง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
      ส่วนงาน คณะพาณิชยศาสตร์และการบัญชี
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • น.ส.ชเอม  หาญกิจ
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ 3
      ส่วนงาน คณะอักษรศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายสมชาย  โหมดตาด
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน สถาบันคอมพิวเตอร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2530 
    • นางเพชรา  ภูริวัฒน์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
      ส่วนงาน ฝ่ายวิจัย
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
    • นายสัญชัย  พรรคประพันธ์
      ตำแหน่ง นายช่างเทคนิค 3
      ส่วนงาน ศูนย์เครืองมือวิจัยวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 1-3
    • นายคลี่  เพชรจำรัส
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
  • ข้าราชการดีเด่น (ก.พ.) 2529 
    • นายประชน  โชตินาเสียว
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน กองอาคารสถานที่
      ประเภทกลุ่ม ระดับ ลูกจ้างประจำ
    • นางลัดดาวัลย์  สัมมาทัต
      ตำแหน่ง นักวิชาการเงินและบัญชี
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทกลุ่ม ระดับ 4-6
(Visited 349 times, 1 visits today)