Loading...

บุคลากรดีเด่น จุฬาฯ

/บุคลากรดีเด่น จุฬาฯ
บุคลากรดีเด่น จุฬาฯ 2017-06-30T02:43:53+07:00
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2539
    • รศ.ประสิทธิ์  โฆวิไลกูล

      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์ 9
      ส่วนงาน คณะนิติศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ  “ความเป็นครู”
    • ศ.วิทิต  มันตาภรณ์

      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์ 10
      ส่วนงาน คณะนิติศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความสามารถทางวิชาการ”
    • นายสมชาย  วงศ์รัตนรักษ์

      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์ 5
      ส่วนงาน  สถาบันคอมพิวเตอร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • นางเสวีย์  แจ้งขำ
      ตำแหน่ง พนักงานธุรการ 5
      ส่วนงาน  คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
    • ร.ต.สุนทร  ชุปวา

      ตำแหน่ง นายช่างไฟฟ้า
      ส่วนงาน สถาบันคอมพิวเตอร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • นายขจรศักดิ์   อิ่มเอม
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะเศรษฐศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2538
    • นางวาสนา โตเลี้ยง

      ตำแหน่ง นักวิจัย 6
      ส่วนงาน สถาบันเทคโนโลยีชีวภาพและวิศวกรรมพันธุกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ  “ช่วยบริการวิชาการ”
    • นางเยาวดี  ฟ้าสว่าง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 6
      ส่วนงาน กองอาคารสถานที่
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
    • นางประนอม  ศิลปนภาพร
      ตำแหน่ง พนักงานรับโทรศัพท์
      ส่วนงาน คณะนิติศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2537
    • รศ.ดร.สำรวย  สังข์สะอาด
      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ  “ความสามารถทางวิชาการ”
    • น.ส.สุณีย์  ศิริพงษ์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่วิเคราะห์นโยบายและแผน 5
      ส่วนงาน คณะเศรษฐศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • นางสุนทรี  ทองประเสริฐ
      ตำแหน่ง พนักงานธุรการ 4
      ส่วนงาน กองบริการการศึกษา (สภาคณาจารย์)
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
    • นายวิเชียร  เกิดพุ่ม
      ตำแหน่ง ช่างอิเลคทรอนิคส์ 3
      ส่วนงาน สถาบันภาษา
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • นายไสว  นัยนิตย์
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะอักษรศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2536
    • ศ.นพ.กัมมันต์  พันธุมจินดา
      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์ 10
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ  “ความเป็นครู”
    • ศ.ดร.สมศักดิ์ ปัญญาแก้ว
      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์ 11
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความสามารถทางวิชาการ”
    • น.ส.จรวย  กลางณรงค์
      ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา 6
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • น.ส.ศรีสุดา  ประสงค์ผลชัย
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่พิมพ์ดีด 4
      ส่วนงาน บัณฑิตวิทยาลัย
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
    • นายบุญนพ  คัชวะรัง
      ตำแหน่ง ช่างไม้
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • นางราตรี  วงษ์เหมือน
      ตำแหน่ง ภารโรง
      ส่วนงาน คณะรัฐศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2535
    • ศ.ดร.มงคล  เดชนครินทร์
      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความสามารถทางวิชาการ”
    • นายประเสริฐ  เขียวพิมพา
      ตำแหน่ง ครูชำนาญการ 6
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • น.ส.นงลักษณ์  จันทนิสร์
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บุคคล 6
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
    • นายประภา  มีโบ
      ตำแหน่ง ช่างไม้
      ส่วนงาน คณะทันตแพทยศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • น.ส.ลำเจียก  พุฒตาล
      ตำแหน่ง พนักงานขับรถยนต์
      ส่วนงาน คณะสัตวแพทยศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2534
    • ศาสตราจารย์อำไพ  สุจริตกุล
      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความเป็นครู”
    • นายอุทัย  ศรัทธาบุญ
      ตำแหน่ง ครู 6
      ส่วนงานคณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • นางอรุณ  กายสูง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ 3
      ส่วนงาน คณะนิเทศศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “งานธุรการและบริหารทั่วไป”
    • นายสังเวียน  ดีประเสริฐ
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะเศรษฐศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2533
    • ศ.สุมน  อมรวิวัฒน์
      ตำแหน่ง ศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะครุศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความเป็นครู”
    • นางพรรณนิภา  ธีระชิต
      ตำแหน่ง นักวิชาการศึกษา 6
      ส่วนงาน กองบริการการศึกษา
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่วยบริการวิชาการ”
    • น.ส.กรรณิกา  สามพี่น้อง
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป 6
      ส่วนงาน คณะพาณิชยศาสตร์
      ประเภทรางวัล ที่ได้รบ “งานธุรการและบริหารทั่วไป”
    • นายชิต  แจ่มอุทัย
      ตำแหน่ง ช่างไฟฟ้า
      ส่วน งาน กองอาคารสถานที่
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • นายสมชาย  โหมดตาด
      ตำแหน่ง ภารโรง
      ส่วน งาน สถาบันคอมพิวเตอร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2532
    • รศ.นพ.ทองจันทร์ หงด์ลดารมภ์
      ตำแหน่ง รองศาสตราจารย์
      ส่วนงาน คณะแพทยศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ความเป็นครู”
    • น.ส.เพ็ญศรี  เพ็ชรดี
      ตำแหน่ง เจ้าหน้าที่การเงินบัญชี 5
      ส่วนงาน คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ธุรการและบริหารงานทั่วไป”
  • บุคลากรดีเด่น ปี 2531
    • นายวงศ์  จันทร์อ้น
      ตำแหน่ง ช่างไม้
      ส่วนงาน คณะวิศวกรรมศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “ช่าง”
    • นายคลี่  เพชรจำรัส
      ตำแหน่ง นักการภารโรง
      ส่วนงาน คณะวิทยาศาสตร์
      ประเภทรางวัลที่ได้รบ “บริการแรงงาน”
(Visited 318 times, 1 visits today)