Loading...

ฝ่ายพัฒนาระบบงานบุคคล

/ฝ่ายพัฒนาระบบงานบุคคล
ฝ่ายพัฒนาระบบงานบุคคล 2017-07-20T08:18:11+07:00

ฝ่ายพัฒนาระบบงานบุคคล

วราภรณ์ สกุลนิยมพร (เล็ก)
วราภรณ์ สกุลนิยมพร (เล็ก)หัวหน้ากลุ่มวิเคราะห์อัตรากำลังโครงสร้างและค่างาน
โทรศัพท์ 80192
Varaporn.S@chula.ac.th
วิลาสินี บุญทวี (วิ)
วิลาสินี บุญทวี (วิ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80259
Vilasinee.B@chula.ac.th
ศุภิสรา พวงโลก (ไก่)
ศุภิสรา พวงโลก (ไก่)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80192
Supisara.P@chula.ac.th
มลฑา พิทักษ์ (ต่าย)
มลฑา พิทักษ์ (ต่าย)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80259
Monta.P@chula.ac.th
ทัตชม อ่อนพวน (โบ)
ทัตชม อ่อนพวน (โบ)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80160
Nanthanat.O@chula.ac.th
กรวรรณ เวชชานุเคราะห์ (มิ้ว)
กรวรรณ เวชชานุเคราะห์ (มิ้ว)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80259
Kornwan.V@chula.ac.th
ณัฐพล พงศ์พิโรดม (โดนัท)
ณัฐพล พงศ์พิโรดม (โดนัท)เจ้าหน้าที่สำนักงาน (บุคคล) P7
โทรศัพท์ 80259
Nutthaphon.P@chula.ac.th
(Visited 505 times, 1 visits today)